Đẳng cấp là mãi mãi...

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

VÕ ĐẠO SHIKIGAMI KHAI MỞ SERVER MỚI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
abbg

Bài gửiTiêu đề: VÕ ĐẠO SHIKIGAMI KHAI MỞ SERVER MỚI   Tue Dec 19, 2017 11:04 am

Chư vị anh hùng thân mến!
Sau chuỗi ngày dài chờ đợi, cuối cùng “Võ đạo Shikigami” cũng chính thức phát hành, cụ thể vào ngày 20 tháng 12 năm 2017. Con đường tu đạo một lần nữa lại được mở ra, chư vị anh hùng hãy nắm vững vũ khí của mình, lên đường tìm kiếm ký ức đánh mất nhé!
Ngoài ra, tại phiên bản mới này, “Võ đạo Shikigami”còn có những tính năng mới như sau:
1. Ngoài cổng thanh toán Google Play, “Võ đạo Shikigami”còn tích hợp thêm cổng thanh toán nội địa, giúp chư vị anh hùng dễ dàng mua sắm hành trang thiết yếu cho mình. Bên cạnh đó, khi chư vị anh hùng thanh toán bằng cổng nội địa sẽ được nhận thêm một số phần thưởng nhất định nữa đấy, đừng bỏ lỡ cơ hội này nhé!
2. Tích hợp đăng nhập bằng tài khoản Facebook, thuận tiện cho chư vị anh hùng nhanh chóng lên đường tìm lại ký ức của mình!
3. Mở toàn bộ hệ thống trong game, bao gồm thành lập Công hội, Đấu PK 150 VS 150, v.v… Chư vị anh hùng hãy cùng bạn đồng hành của mình nhanh chóng lên đường thôi nào!!!
4. Đối với các chư vị anh hùng đã từng nạp ở lần CB trước sẽ được hoàn lại gấp đôi, do vậy các chư vị anh hùng nhớ đăng nhập lại tài khoản cũ của mình nhé! Tuy nhiên, phần thường sẽ gửi thống nhất một lần, do đó 2 tuần sau khi khai mở sẽ gửi phần thưởng nhé các anh hùng, chư vị hãy cố gắng chờ đợi nhé! Một điều nữa là, các anh hùng hãy nhớ đăng nhập lại tài khoản cũ của mình để lĩnh thưởng nhé!
Chư vị anh hùng còn chờ gì nữa mà không nhanh lên đường nhỉ!!!!
Xem lý lịch thành viên

VÕ ĐẠO SHIKIGAMI KHAI MỞ SERVER MỚI
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời khai của một khách mời
» khai bút đầu xuân bính thân
» Người vợ mù - Khái Hưng
» Súp cà rốt khai vị đầu đông
» Bánh bao chay